Nhà riêng Phượng Nghĩa 46m² - Ô tô vào tận nhà, sẵn sàng ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Phượng Nghĩa 46m² - Ô tô vào tận nhà, sẵn sàng ở!

5.1 tỷ
46 m² - 111 triệu/m²

Xã Phượng Nghĩa, Huyện Thanh Oai, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
46 m²

Tìm kiếm một tổ ấm lý tưởng tại Thanh Oai? Căn nhà riêng 4 tầng tại Phượng Nghĩa này chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn, với thiết kế hiện đại, hoàn thiện đẹp mắt và đường ô tô tránh tiện lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:46m²
  • Bố trí:Xây 4 tầng kiên cố, không gian sống được tối ưu hóa cho gia đình.
  • Đặc điểm:Nhà mới hoàn thiện đẹp, mặt đường ô tô tránh rộng rãi, sổ hồng chính chủ sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Mầm non, Tiểu học, THCS Phượng Nghĩa, thuận tiện đưa đón con em đi học.
  • Cách Chợ Phượng Nghĩa chỉ vài phút đi bộ, đáp ứng nhanh chóng mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Dễ dàng kết nối với Quốc lộ 21B, thuận tiện di chuyển vào trung tâm Hà Nội hoặc các tỉnh lân cận.
  • Gần Trạm Y tế xã Phượng Nghĩa, đảm bảo an toàn và chăm sóc sức khỏe cho cả gia đình.
  • Khu vực dân cư văn minh, an ninh tốt, mang lại cuộc sống yên bình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.1 tỷ

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống riêng tư, hiện đại với đầy đủ tiện nghi, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có tiềm năng tăng giá tại khu vực Thanh Oai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp, cảm nhận không gian sống lý tưởng mà căn nhà mang lại.