Nhà riêng Phương Mai Đống Đa 47m² lô góc ô tô đỗ cửa giá tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Phương Mai Đống Đa 47m² lô góc ô tô đỗ cửa giá tốt

16.6 tỷ
47 m² - 353 triệu/m²

Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
47 m²

Nhà hiếm khu Phương Mai, lô góc thoáng sáng, ô tô đỗ cửa, cách mặt phố chỉ vài bước chân, phù hợp gia đình cần không gian sống tiện nghi ngay trung tâm Đống Đa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:47m²
  • Bố trí:Nhà 5 tầng, mỗi tầng bố trí 2 phòng ngủ, cầu thang giữa, các phòng đều có cửa sổ thoáng
  • Đặc điểm:Nhà khung cột bê tông chắc chắn, lô góc hai mặt thoáng, mặt tiền rộng 5.5m hiếm, ngõ ô tô đỗ cửa, cách mặt phố khoảng 20m, khu dân trí cao, an ninh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực trung tâm quận Đống Đa, giao thông kết nối thuận lợi đi các quận nội thành
  • Gần nhiều trường học các cấp và trung tâm luyện thi, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
  • Xung quanh có chợ dân sinh và siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các phòng khám, nhà thuốc và cơ sở y tế, chăm sóc sức khỏe thuận tiện
  • Khu vực đông dân cư, đầy đủ dịch vụ ăn uống, cà phê, cửa hàng, đáp ứng tốt nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:16.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình cần nhà ở lâu dài tại khu trung tâm, ưu tiên không gian thoáng sáng, cần chỗ đỗ ô tô trước nhà hoặc những ai muốn kết hợp ở và làm văn phòng nhỏ.

Liên hệ:

Quan tâm căn nhà lô góc, ô tô đỗ cửa khu Phương Mai này, vui lòng liên hệ trực tiếp để được gửi thông tin chi tiết và sắp xếp xem nhà.