Nhà riêng Phường Gia Định, Bình Thạnh 51.75m² giá 11.5 tỷ - Full nội thất, hẻm xe hơi | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Phường Gia Định, Bình Thạnh 51.75m² giá 11.5 tỷ - Full nội thất, hẻm xe hơi

11.5 tỷ
51.75 m² - 222 triệu/m²

Gia Định, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
51.75 m²

Bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà hoàn hảo tại trung tâm Bình Thạnh? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp trong khu phân lô cao cấp, hẻm xe hơi né, tọa lạc tại Phường Gia Định, TP. Hồ Chí Minh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 51.75m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế vuông vức 4.5m x 11.5m
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố bằng BTCT, full nội thất sang trọng, tặng sân đậu xe.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bà Chiểu, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Chỉ cách trường THPT Gia Định khoảng 500m, thuận lợi cho con em đi học.
  • Gần bệnh viện Bình Thạnh, đảm bảo an tâm về sức khỏe.
  • Cách công viên Gia Định chỉ 1km, lý tưởng cho những buổi dạo chơi thư giãn.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.5 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình muốn tận hưởng không gian sống hiện đại, thoải mái và tiện nghi ngay giữa lòng thành phố. Phù hợp cho những ai yêu thích sự riêng tư trong một khu dân cư cao cấp.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này. Gọi ngay hôm nay!