Nhà riêng Phường 15, Tân Bình 285m² 15,95 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Phường 15, Tân Bình 285m² 15,95 tỷ - Chính chủ bán

15.95 tỷ
285 m² - 56 triệu/m²

Phường 15, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
285 m²

Nhà riêng chính chủ tại Phường 15, Quận Tân Bình, diện tích 285m², giá 15,95 tỷ, gần chợ Tân Trụ, khu vực thuận tiện an cư.