Nhà riêng Phường 10, Quận 10, 105m² chỉ 17.5 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Phường 10, Quận 10, 105m² chỉ 17.5 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững!

17.5 tỷ
105 m² - 167 triệu/m²

10, 10, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
105 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư lý tưởng tại Phường 10, Quận 10! Với diện tích 105m² (5.3 x 20m) nở hậu nhẹ, đây là sản phẩm hiếm có trên thị trường hiện nay. Sổ hồng chuẩn hoa hậu, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng cho giao dịch ngay lập tức.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 105m²
  • Bố trí: Nhà cũ, xây được trệt lửng 3 lầu và sân thượng, phù hợp cho việc xây mới theo ý thích.
  • Đặc điểm: Vị trí trung tâm, dễ dàng di chuyển đến các quận 1, 3, 5, với tiềm năng tăng giá cực mạnh.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân trí cao, an ninh tuyệt đối, thuận lợi cho việc sinh sống và kinh doanh lâu dài.
  • Gần các tiện ích như trường học, chợ, bệnh viện, giúp cuộc sống thuận tiện hơn bao giờ hết.
  • Cách các tuyến đường lớn và trục giao thông chính chỉ 5 phút đi xe, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Sản phẩm này phù hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời bền vững hoặc những ai muốn xây dựng một ngôi nhà theo phong cách riêng tại vị trí vàng của thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội