Nhà riêng Phường 1 Vũng Tàu 26m² giá 3.8 tỷ - Có dòng tiền ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Phường 1 Vũng Tàu 26m² giá 3.8 tỷ - Có dòng tiền ngay!

3.8 tỷ
26 m² - 146 triệu/m²

Phường 1, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

23 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
26 m²

Sở hữu ngay nhà phố trung tâm Vũng Tàu với dòng tiền cho thuê ổn định hàng tháng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:26m²
  • Bố trí:1 trệt 2 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm:Full nội thất, có sân thượng thoáng mát, hướng Đông Nam mát mẻ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bãi Sau Vũng Tàu, thuận tiện dạo biển và du lịch
  • Cách chợ Vũng Tàu chỉ vài phút di chuyển, mua sắm tiện lợi
  • Gần hệ thống trường học các cấp tại Phường 1
  • Khu dân cư an ninh, gần trung tâm hành chính thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:3.8 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho nhà đầu tư muốn có thu nhập thụ động ngay lập tức hoặc gia đình trẻ muốn định cư tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt nhất!