Nhà riêng Phường 1 Tân Bình 41m² giá 7.75 tỷ - Vị trí cực đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Phường 1 Tân Bình 41m² giá 7.75 tỷ - Vị trí cực đẹp!

7.75 tỷ
41 m² - 189 triệu/m²

Phường 11, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

11 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
41 m²

Sở hữu ngay căn nhà tọa lạc tại vị trí vàng giữa hai trục đường huyết mạch Nguyễn Văn Trỗi và Lê Văn Sỹ, mang đến không gian sống yên tĩnh và cực kỳ văn minh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:41m²
  • Bố trí:4 tầng BTCT, gồm 4 phòng ngủ rộng rãi, thoáng sáng
  • Đặc điểm:Hẻm thông thoáng, sạch sẽ, khu dân cư trí thức, sát mặt tiền nhưng không ồn ào

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Bệnh viện Tâm Anh chỉ vài phút di chuyển
  • Gần Trường Cao đẳng Đại Việt Sài Gòn, thuận tiện cho việc học tập
  • Gần chợ Phạm Văn Hai, mua sắm nhu yếu phẩm cực kỳ tiện lợi
  • Nằm giữa hai trục đường lớn Nguyễn Văn Trỗi và Lê Văn Sỹ, giao thông cực kỳ thuận tiện
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, phù hợp để nghỉ ngơi sau giờ làm việc

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:7.75 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho gia đình đông thành viên cần không gian rộng rãi, hoặc những người làm việc tại khu vực Tân Bình, Phú Nhuận muốn tìm nơi an cư yên tĩnh, văn minh.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và nhận thông tin chi tiết nhất!