Nhà riêng Phúc Lợi Long Biên 30m² giá 6.95 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Phúc Lợi Long Biên 30m² giá 6.95 tỷ - Chính chủ bán

6.95 tỷ
30 m² - 232 triệu/m²

Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
30 m²

Nhà riêng 5 tầng lô góc ngay trung tâm phường Phúc Lợi, Long Biên, xây mới riêng biệt, ngõ nông thoáng, ô tô nhỏ lùi cửa, phù hợp gia đình cần an cư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:30m²
  • Bố trí:Nhà 5 tầng xây riêng biệt, lô góc thoáng, thiết kế hợp lý cho gia đình, các phòng vuông vắn dễ bố trí nội thất
  • Đặc điểm:Nhà mới còn thơm mùi sơn, ngõ trước nhà thoáng nông, ô tô nhỏ lùi cửa, cách đường ô tô chạy thông khoảng 10m, gần chợ phường và khu hành chính, khu dân cư văn minh yên tĩnh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hệ thống trường học các cấp 1, 2, 3 trên địa bàn phường Phúc Lợi, thuận tiện cho con em đi học
  • Chợ phường và các cửa hàng tạp hóa, siêu thị mini chỉ cách nhà khoảng 300m, sinh hoạt hằng ngày rất tiện lợi
  • Khu hành chính phường, các dịch vụ công và ngân hàng bán kính gần, dễ dàng giải quyết thủ tục và giao dịch
  • Khu vực dân cư văn minh, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, phù hợp gia đình muốn môi trường sống ổn định
  • Đường xá kết nối thuận tiện tới các tuyến chính của quận Long Biên, dễ di chuyển vào trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.95 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ hoặc các cặp vợ chồng tìm nhà ở lâu dài tại Long Biên với tài chính khoảng 7 tỷ, ưu tiên nhà mới xây, lô góc thoáng, ngõ nông ô tô nhỏ vào được, cần vị trí gần trường học, chợ và khu hành chính để sinh hoạt và làm việc thuận tiện.