Nhà riêng Phú Sơn, Thanh Hóa 48m² giá 2.55 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Phú Sơn, Thanh Hóa 48m² giá 2.55 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

2.55 tỷ
48 m² - 53 triệu/m²

Phường Phú Sơn, Thành phố Thanh Hóa, Tỉnh Thanh Hóa

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
48 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng tại khu vực Phú Sơn, TP Thanh Hóa với mức giá cực kỳ hấp dẫn. Căn nhà sở hữu vị trí đắc địa với ngõ thông thoáng, kết nối trực tiếp ra trục đường Phú Thứ, mang lại sự thuận tiện tối đa trong việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m²
  • Bố trí: Không gian được tối ưu hóa, đảm bảo sự thông thoáng và công năng sử dụng hợp lý cho gia đình.
  • Đặc điểm: Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, ngõ trước nhà thông thoáng thuận tiện cho xe máy lưu thông.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường mầm non Sơn Ca chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện đưa đón con nhỏ
  • Gần chợ Phú Sơn, đáp ứng nhu cầu mua sắm thực phẩm và đồ dùng hàng ngày
  • Kết nối nhanh chóng với trục đường Phú Thứ, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Gần các cửa hàng tiện ích, quán ăn và dịch vụ dân sinh trong bán kính 1km
  • Khu vực tập trung đông dân cư, an ninh đảm bảo, hạ tầng ổn định

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.55 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm một chốn an cư ổn định, lâu dài tại trung tâm phường Phú Sơn hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có tính thanh khoản cao tại Thanh Hóa.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế sớm nhất!