Nhà Riêng Phú Nhuận 69,1m² giá 4.35 tỷ - Sổ hồng sẵn, dọn vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Riêng Phú Nhuận 69,1m² giá 4.35 tỷ - Sổ hồng sẵn, dọn vào ở ngay!

4.35 tỷ
10 m² - 435 triệu/m²

Phường Đức Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
10 m²

Sở hữu ngay căn nhà tuyệt đẹp tại trung tâm Phú Nhuận với hẻm rộng thông thoáng, không gian sống lý tưởng cho gia đình an cư lạc nghiệp tại khu vực an ninh cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:69,1m² (4x17,2m)
  • Bố trí:1 trệt, 2 lầu bao gồm 3 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm:Hẻm trước nhà rộng 4,5m, giao thông thuận tiện, kết cấu nhà kiên cố, thoáng mát

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Công viên Gia Định chỉ 3 phút đi xe, mang lại không gian xanh mát cho cả gia đình
  • Vị trí gần Công an Phường 9, đảm bảo an ninh tuyệt đối và yên tâm sinh sống
  • Thuận tiện di chuyển ra khu Phan Xích Long sầm uất với đầy đủ nhà hàng, cafe và dịch vụ
  • Gần hệ thống các trường học uy tín các cấp tại quận Phú Nhuận
  • Kết nối nhanh chóng đến sân bay Tân Sơn Nhất và các quận trung tâm TP.HCM

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:4,35 tỷ VND
  • Pháp lý:Sổ hồng riêng, sang tên công chứng trong ngày, hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 70%

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình trẻ, những người đang làm việc tại quận Phú Nhuận, Bình Thạnh hoặc Quận 1 muốn tìm môi trường sống yên tĩnh nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để xem nhà thực tế và sở hữu căn nhà giá tốt nhất khu vực!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam