Nhà riêng Phú Hồng Thịnh, Dĩ An 60m² giá 5.35 tỷ - Thiết kế hiện đại, an ninh tốt! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Phú Hồng Thịnh, Dĩ An 60m² giá 5.35 tỷ - Thiết kế hiện đại, an ninh tốt!

5.35 tỷ
60 m² - 89 triệu/m²

Đông Hoà, Dĩ An, Bình Dương

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
60 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà tuyệt vời tại Phú Hồng Thịnh, phường Đông Hoà, thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi, đảm bảo sự thoải mái cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 4 phòng tắm, phòng khách, bếp, phòng thờ, ban công
  • Đặc điểm: Kết cấu 3 lầu, thổ cư 100%, thiết kế hợp phong thủy, nội thất cao cấp ốp gỗ tự nhiên

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tiện ích xã hội, bao gồm trường học, bệnh viện và chợ
  • Chỉ cách cầu vượt Linh Xuân 5 phút di chuyển
  • Đường rộng 8m, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Khu dân cư trí thức cao, an ninh tốt
  • Gần Quốc lộ 1K, kết nối dễ dàng với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.35 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình cần không gian sống thoải mái, an toàn, với tiện ích đầy đủ trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và đặt lịch xem nhà!