Nhà riêng Phú Đô Nam Từ Liêm 40m² giá 9.1 tỷ - Ô tô vào tận nơi | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Phú Đô Nam Từ Liêm 40m² giá 9.1 tỷ - Ô tô vào tận nơi

9.1 tỷ
40 m² - 228 triệu/m²

Phường Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

19 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
40 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà tâm huyết tại khu vực Phú Đô, Nam Từ Liêm với thiết kế 5 tầng hiện đại, không gian thoáng đãng và vị trí cực kỳ đắc địa cho nhu cầu an cư lạc nghiệp hoặc kinh doanh nhỏ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: Nhà xây 5 tầng kiên cố, tầng 1 là không gian để xe, bếp và khu vệ sinh. Tầng 2, 3, 4 mỗi tầng bố trí 2 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát, vệ sinh giữa.
  • Đặc điểm: Nhà do chủ tự xây vô cùng chắc chắn, chống thấm kỹ càng, tường mịn đẹp. Nhà sở hữu 2 mặt thoáng, không gian sống tràn ngập ánh sáng tự nhiên. Sổ đỏ vuông vắn, pháp lý minh bạch sẵn sàng sang tên.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường lớn Lê Quang Đạo chỉ vài bước chân, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Gần Sân vận động Mỹ Đình và Trung tâm Hội nghị Quốc gia, thuận tiện giải trí và làm việc.
  • Bán kính 1km đầy đủ tiện ích: Trường học các cấp, chợ dân sinh Phú Đô sầm uất.
  • Gần bệnh viện Hồng Ngọc và các phòng khám lớn, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe.
  • Bãi đỗ xe ô tô cách nhà chỉ 10m, giải quyết nỗi lo về chỗ đậu xe cho gia chủ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.1 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đa thế hệ đang tìm kiếm không gian sống ổn định, hiện đại tại quận Nam Từ Liêm. Với thiết kế tối ưu và vị trí gần các trục đường huyết mạch, đây cũng là tài sản tích lũy có tiềm năng tăng giá bền vững.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này. Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và hỗ trợ xem nhà trực tiếp trong thời gian sớm nhất!