Nhà riêng Phú Định, Quận 8, 59.2m² giá 3.3 tỷ - Sổ hồng chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Phú Định, Quận 8, 59.2m² giá 3.3 tỷ - Sổ hồng chính chủ!

3.3 tỷ
59.2 m² - 56 triệu/m²

Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
59.2 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu nhà riêng tại đường Phú Định, phường 16, quận 8, TP Hồ Chí Minh. Với vị trí cách mặt tiền chỉ 30m, ngôi nhà này không chỉ là nơi ở mà còn là một tài sản đầu tư tiềm năng cho tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 59.2m²
  • Bố trí: Thiết kế hợp lý với không gian sinh hoạt thoải mái
  • Đặc điểm: Sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng, thuận tiện cho việc chuyển nhượng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Phú Định chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học các cấp như Trường Tiểu học Phú Định và Trường THCS Lê Văn Tám
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến trung tâm quận 1 và các khu vực lân cận
  • Gần bệnh viện quận 8, đảm bảo dịch vụ y tế gần kề

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những người đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, an ninh và gần gũi với các tiện ích xã hội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.