Nhà riêng Phú Định Quận 8, 36m², giá 3.4 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Phú Định Quận 8, 36m², giá 3.4 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

3.4 tỷ
36 m² - 94 triệu/m²

Phường 16, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
36 m²

Sở hữu ngay căn nhà riêng tọa lạc tại vị trí đắc địa đường Phú Định, Phường 16, Quận 8. Với thiết kế tối ưu, không gian thoáng đãng và pháp lý hoàn chỉnh, đây là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình muốn an cư tại khu vực trung tâm với mức giá cực kỳ hợp lý.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m² (kích thước thực tế 3.3m x 11m)
  • Bố trí: Nhà gồm 1 trệt, 1 lầu, không gian sinh hoạt được bố trí khoa học, ấm cúng.
  • Đặc điểm: Nhà có sổ hồng riêng, pháp lý minh bạch, sẵn sàng sang tên công chứng ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường Tiểu học Phú Định chỉ 500m, thuận tiện đưa đón con em đi học.
  • Gần chợ Phú Định, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm thực phẩm hàng ngày.
  • Kết nối nhanh chóng đến Đại lộ Võ Văn Kiệt, thuận tiện di chuyển vào trung tâm Quận 1 và các quận lân cận.
  • Gần các cửa hàng tiện lợi, tiệm thuốc và dịch vụ thiết yếu trong bán kính 1km.
  • Khu dân cư ổn định, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện và văn minh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.4 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp với các gia đình trẻ, những người đang tìm kiếm nơi an cư lạc nghiệp tại Quận 8 hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có pháp lý sạch, tính thanh khoản cao tại khu vực dân cư hiện hữu.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế sớm nhất!