Nhà riêng phố Trần Khát Chân 29m² 6 tầng - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng phố Trần Khát Chân 29m² 6 tầng - Sẵn sàng ở ngay

8.5 tỷ
29 m² - 293 triệu/m²

Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

5 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
29 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố Trần Khát Chân với thiết kế 6 tầng hiện đại, không gian sống tiện nghi, sẵn sàng dọn vào ở ngay mà không cần sửa chữa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 29m²
  • Bố trí: Nhà xây 6 tầng kiên cố, khung bê tông chắc chắn, tối ưu công năng với 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm hiện đại.
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 3.1m, thiết kế mới đẹp long lanh, nội thất cao cấp đầy đủ. Khu dân cư dân trí cao, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Hai Bà Trưng, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Cách chợ Hòa Bình chỉ 5 phút di chuyển, dễ dàng mua sắm nhu yếu phẩm.
  • Kết nối giao thông thuận tiện qua các trục đường lớn như Đại Cồ Việt, Phố Huế.
  • Gần các bệnh viện lớn như Bệnh viện Thanh Nhàn và Bệnh viện Phổi Hà Nội.
  • Nằm trong khu vực trung tâm quận Hai Bà Trưng với đầy đủ các dịch vụ tiện ích, ngân hàng và cửa hàng tiện lợi.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 8.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các gia đình trẻ muốn tìm kiếm một không gian sống ổn định, hiện đại tại trung tâm quận Hai Bà Trưng hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có pháp lý minh bạch, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế sớm nhất!