Nhà riêng phố Trần Hòa, Định Công 35m² giá 7.6 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng phố Trần Hòa, Định Công 35m² giá 7.6 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

7.6 tỷ
35 m² - 217 triệu/m²

Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

16 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
35 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà đẹp, thiết kế hiện đại tại trung tâm quận Hoàng Mai với mức giá vô cùng hợp lý. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình muốn ổn định cuộc sống tại khu vực dân trí cao, yên tĩnh nhưng vẫn đảm bảo kết nối giao thông thuận tiện.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:35m²
  • Bố trí:Nhà xây dựng kiên cố với 3 phòng ngủ rộng rãi và 3 phòng vệ sinh tiện nghi
  • Đặc điểm:Nhà dân xây khung cột chắc chắn, gia chủ ở giữ gìn sạch đẹp, không gian yên tĩnh, ngõ rộng ô tô đỗ rất gần nhà

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ dân sinh Định Công, thuận tiện mua sắm thực phẩm tươi sống hàng ngày
  • Cách bệnh viện Bưu Điện chỉ khoảng 1.5km, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe
  • Nằm gần hệ thống trường học các cấp từ mầm non đến THCS trong khu vực
  • Kết nối nhanh chóng đến Ngã tư Sở và các tuyến đường huyết mạch như Vành đai 2.5
  • Gần các khu vui chơi, công viên Định Công mang lại không gian sống thoáng đãng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:7.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp với các gia đình trẻ muốn tìm kiếm căn nhà riêng biệt, an ninh tốt, hoặc những khách hàng đang tìm kiếm nơi an cư lạc nghiệp tại khu vực Định Công với hạ tầng giao thông thuận lợi.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp cùng chính chủ, cơ hội sở hữu căn nhà ưng ý với mức giá tốt nhất thị trường!