Nhà riêng Phố Tô Hiệu Lê Chân 30m² giá 1.599 tỷ - Sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Phố Tô Hiệu Lê Chân 30m² giá 1.599 tỷ - Sổ đỏ chính chủ!

1.599 tỷ
30 m² - 53 triệu/m²

Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
30 m²

Sở hữu ngay căn nhà tọa lạc tại trung tâm phố Tô Hiệu, nơi giao thương sầm uất và đầy đủ tiện nghi, mang lại giá trị sống lý tưởng cho mọi gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng bao gồm 1 phòng khách, 1 bếp, 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh và sân phơi thoáng đãng
  • Đặc điểm: Vị trí trung tâm thành phố, kết cấu nhà chắc chắn, pháp lý sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng sang tên

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tô Hiệu, cực kỳ thuận tiện cho việc mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Hệ thống trường học các cấp tại quận Lê Chân uy tín, chất lượng cao
  • Gần các trung tâm y tế và bệnh viện lớn, đảm bảo chăm sóc sức khỏe nhanh chóng
  • Phố Tô Hiệu sầm uất với đa dạng các quán cafe, nhà hàng và cửa hàng tiện lợi
  • Kết nối giao thông dễ dàng, di chuyển nhanh chóng đến các trục đường chính của Hải Phòng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 1.599 tỷ

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các cặp vợ chồng trẻ, gia đình nhỏ muốn an cư tại trung tâm hoặc các nhà đầu tư mua cho thuê giữ tiền sinh lời ổn định.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để xem nhà thực tế và sở hữu bất động sản tiềm năng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội