Nhà riêng phố Lương Khánh Thiện 42m² 5 tầng - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng phố Lương Khánh Thiện 42m² 5 tầng - Sẵn sàng ở ngay

8.15 tỷ
42 m² - 194 triệu/m²

Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

12 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
42 m²

Cơ hội sở hữu ngôi nhà tâm huyết tại phố Lương Khánh Thiện, quận Hoàng Mai với thiết kế tối ưu, không gian thoáng đãng và sẵn sàng đón gia chủ mới về ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m²
  • Bố trí: Nhà xây 5 tầng kiên cố, gồm 3 phòng ngủ rộng rãi, thiết kế cửa lớn đón trọn ánh sáng tự nhiên và gió trời. Cầu thang thiết kế thoải, dễ dàng di chuyển.
  • Đặc điểm: Nhà dân tự xây cực kỳ chắc chắn, ngõ thông thoáng, pháp lý chuẩn chỉnh, sổ đỏ sẵn sàng sang tên.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách hồ Đền Lừ chỉ vài phút đi bộ, tận hưởng không gian xanh và không khí trong lành mỗi ngày.
  • Gần hệ thống trường học các cấp như trường Tiểu học và THCS Tân Mai, thuận tiện cho việc đưa đón con cái.
  • Kết nối giao thông thuận lợi đến các tuyến phố lớn như Tam Trinh, Trương Định, Minh Khai, Bạch Mai, Lê Thanh Nghị.
  • Gần các trường đại học lớn như Bách Khoa, Kinh tế Quốc dân, đảm bảo tiềm năng tăng giá bền vững.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, xung quanh đầy đủ chợ và dịch vụ tiện ích thiết yếu.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.15 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống ổn định, thoáng đãng, hoặc những khách hàng muốn an cư tại khu vực trung tâm quận Hoàng Mai, gần các trục đường huyết mạch thuận tiện cho công việc và học tập.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp với thông tin minh bạch, chính xác nhất.