Nhà riêng phố Hương Viên, Lò Đúc 25m² giá 8.3 tỷ - Full nội thất mới tinh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng phố Hương Viên, Lò Đúc 25m² giá 8.3 tỷ - Full nội thất mới tinh!

8.3 tỷ
25 m² - 332 triệu/m²

Đồng Nhân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
25 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại phố Hương Viên, Lò Đúc! Ngôi nhà mới xây với thiết kế hiện đại, kính koong sang trọng, chỉ cần xách vali vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:25m²
  • Bố trí:4 tầng, 3 phòng ngủ, đầy đủ công năng sử dụng
  • Đặc điểm:Full nội thất cao cấp, sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh gọn

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 30m ra mặt phố Hương Viên thuận tiện cho việc di chuyển
  • Các trường học, chợ và siêu thị trong bán kính 500m
  • Gần các tuyến đường lớn, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho gia đình sinh sống lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:8.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc cặp đôi trẻ, người muốn tìm một không gian sống hiện đại và tiện nghi ngay giữa lòng Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!