Nhà riêng phố Chùa Láng 64m² giá 22.5 tỷ - Kinh doanh đỉnh, ô tô tránh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng phố Chùa Láng 64m² giá 22.5 tỷ - Kinh doanh đỉnh, ô tô tránh!

22.5 tỷ
64 m² - 352 triệu/m²

Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
64 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại phố Chùa Láng, quận Đống Đa! Đây là một trong những vị trí đắc địa nhất Hà Nội, lý tưởng cho việc kinh doanh, cho thuê văn phòng hoặc làm nơi ở với đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64m²
  • Bố trí: Nhà thiết kế 2 tầng, mỗi phòng đều có ban công và cửa sổ thoáng sáng.
  • Đặc điểm: Tầng 1 là gara ô tô, có không gian kinh doanh rộng rãi, sổ đỏ chính chủ sang tên nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần VinCom Nguyễn Chí Thanh, thuận tiện cho mua sắm và giải trí.
  • Nhiều trường học từ cấp 1 đến cấp 3 trong bán kính 1km, thuận lợi cho con em đi học.
  • Cách chợ dân sinh chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Khu vực có nhiều tòa nhà văn phòng, lý tưởng cho việc cho thuê.
  • Công viên gần đó, không gian xanh thoáng đãng cho những giờ thư giãn.
  • Bãi gửi xe rộng rãi, đảm bảo an toàn cho phương tiện của bạn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà thích hợp cho các gia đình, nhà đầu tư hay những người muốn tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, đầy đủ tiện ích tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay với Tiến Trung để được tư vấn và xem nhà miễn phí!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam