Nhà riêng Phan Văn Trị, Bình Thạnh 30m² giá 5.15 tỷ - Sát mặt tiền, 3 phòng ngủ tiện nghi! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Phan Văn Trị, Bình Thạnh 30m² giá 5.15 tỷ - Sát mặt tiền, 3 phòng ngủ tiện nghi!

5.15 tỷ
30 m² - 172 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
30 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại đường Phan Văn Trị, quận Bình Thạnh. Ngôi nhà này không chỉ có vị trí sát mặt tiền mà còn được thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình đông thành viên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, bao gồm 3 phòng ngủ, 2 WC, có phòng ngủ trệt và ban công thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Kết cấu vững chắc, thiết kế hợp lý, không gian sống thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bà Chiểu, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học cấp 1, cấp 2 khoảng 500m, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Gần trung tâm quận Bình Thạnh, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Thuận lợi đi lại với các tuyến xe buýt và gần trạm xe Metro trong tương lai.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.15 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình cần không gian sống đầy đủ tiện nghi và thuận lợi di chuyển trong nội thành.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ pháp lý tốt nhất!