Nhà riêng Phan Văn Trị 36m² giá 4.75 tỷ - Chính chủ, hẻm xe hơi vào tận nhà! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Phan Văn Trị 36m² giá 4.75 tỷ - Chính chủ, hẻm xe hơi vào tận nhà!

4.75 tỷ
36 m² - 132 triệu/m²

11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
36 m²

Chính chủ bán gấp nhà riêng tại đường Phan Văn Trị, phường 11, quận Bình Thạnh. Với diện tích 36m², nhà có kết cấu 1 trệt 2 lầu, tối ưu công năng sử dụng. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, gần các trường đại học và tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: Nhà cũ, phù hợp xây mới hoặc sửa chữa, hẻm xe hơi vào tận nhà, mặt tiền thông thoáng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Đại học Văn Lang, thuận tiện cho sinh viên và giảng viên
  • Cách Đại học Hutech chưa đầy 1km
  • Gần các trường Đại học Giao thông Vận tải, Đại học Ngoại thương
  • Khu dân trí cao, an ninh tốt, sạch sẽ
  • Thuận lợi kết nối nhanh đến các trục đường lớn: Nguyễn Văn Đậu, Lê Quang Định, Phan Đăng Lưu

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.75 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp với gia đình nhỏ, nhân viên văn phòng hoặc những ai muốn đầu tư xây dựng mới trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ để xem nhà và gặp chính chủ ngay hôm nay!