Nhà riêng Phan Văn Hớn 124m² giá 6.5 tỷ - Dòng tiền ổn định | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Phan Văn Hớn 124m² giá 6.5 tỷ - Dòng tiền ổn định

6.5 tỷ
124 m² - 52 triệu/m²

Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

6 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
7 Phòng
Diện tích
124 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản tạo dòng tiền ngay tại trung tâm Quận 12. Căn nhà tọa lạc tại vị trí đắc địa đường Phan Văn Hớn với thiết kế tối ưu cho thuê, mang lại thu nhập thụ động bền vững cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 124m² (ngang 5.9m x dài 21m)
  • Bố trí: Nhà 1 trệt 1 lầu đúc suốt, quy hoạch thông minh gồm 6 phòng trọ cao cấp và 7WC riêng biệt.
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi thông thoáng, cách mặt tiền đường Phan Văn Hớn chỉ 20m, khu vực dân cư văn minh, an ninh tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Sát chợ truyền thống, thuận tiện mua sắm thực phẩm tươi sống hàng ngày.
  • Gần hệ thống trường học các cấp, đảm bảo nhu cầu giáo dục cho cư dân.
  • Cách siêu thị lớn chỉ vài phút di chuyển, đáp ứng mọi nhu cầu tiêu dùng.
  • Kết nối nhanh chóng đến các Khu công nghiệp lớn tại Quận 12 và khu vực lân cận.
  • Hệ thống y tế và các dịch vụ tiện ích công cộng bao quanh, cuộc sống vô cùng tiện lợi.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp với nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có sẵn dòng tiền khai thác ngay (15 triệu/tháng) hoặc gia đình muốn sở hữu không gian sống rộng rãi, kết hợp kinh doanh cho thuê phòng trọ cao cấp.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp. Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời tại vị trí đắt giá này!