Nhà riêng Phan Huy Ích Gò Vấp 51m² giá 7.4 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Phan Huy Ích Gò Vấp 51m² giá 7.4 tỷ - Ô tô vào tận nhà

7.4 tỷ
51 m² - 145 triệu/m²

Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

17 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
51 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố đẳng cấp tại vị trí đắc địa quận Gò Vấp, nơi kết hợp hoàn hảo giữa không gian sống sang trọng và hạ tầng giao thông thuận tiện. Ngôi nhà được thiết kế hiện đại, mới hoàn thiện, sẵn sàng đón chủ nhân mới về ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 51m² (3.4m x 16m)
  • Bố trí: Kết cấu 5 tầng bê tông cốt thép chắc chắn, bao gồm 4 phòng ngủ rộng rãi và 5 nhà vệ sinh khép kín.
  • Đặc điểm: Hẻm trước nhà rộng 8m, xe hơi ra vào thoải mái, nội thất cao cấp được trang bị đầy đủ, phong cách thiết kế hiện đại, sang trọng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường Tiểu học Phan Huy Ích chỉ 300m, thuận tiện đưa đón con nhỏ.
  • Gần chợ Phạm Văn Bạch, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm thực phẩm hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển ra trục đường Quang Trung và sân bay Tân Sơn Nhất chỉ trong 15 phút.
  • Xung quanh có nhiều cửa hàng tiện lợi, siêu thị mini và hệ thống ngân hàng.
  • Gần bệnh viện đa khoa quận Gò Vấp, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.4 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà vô cùng phù hợp cho các gia đình đa thế hệ mong muốn không gian sống tiện nghi, an ninh, hoặc những khách hàng đang tìm kiếm một sản phẩm nhà phố có vị trí đẹp, thuận tiện kinh doanh hoặc làm văn phòng đại diện tại khu vực Gò Vấp.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay cho chúng tôi để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế sớm nhất. Cơ hội sở hữu căn nhà đẹp với mức giá tốt nhất thị trường đang chờ đón bạn!