Nhà riêng Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp 66m² giá 5.65 tỷ - Sổ vuông đẹp, gần mặt tiền! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp 66m² giá 5.65 tỷ - Sổ vuông đẹp, gần mặt tiền!

5.65 tỷ
66 m² - 86 triệu/m²

Phường 14, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
66 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp tại Phường 14, Quận Gò Vấp! Với diện tích 66m², căn nhà này không chỉ có thiết kế thông minh, mà còn mang lại không gian sống thoải mái cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:66m²
  • Bố trí:4 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 nhà bếp, 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm:Sổ đỏ chính chủ, mặt tiền rộng rãi, thiết kế hợp lý, đầy đủ ánh sáng tự nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã tư Lê Văn Thọ, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Nhiều cửa hàng, siêu thị, chợ truyền thống trong bán kính 1km
  • Gần bệnh viện và trung tâm y tế, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình bạn
  • Giao thông thuận lợi với các tuyến xe buýt và dễ dàng kết nối đến các khu vực trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:5.650.000.000 VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho những gia đình đang tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, tiện nghi và gần gũi với tiện ích trong khu vực.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội