Nhà riêng Phạm Văn Chiêu 56m² giá 5.139 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Phạm Văn Chiêu 56m² giá 5.139 tỷ - Ô tô vào tận nhà

5.139 tỷ
56 m² - 92 triệu/m²

Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
56 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố tại vị trí đắc địa quận Gò Vấp với mức giá cực kỳ hấp dẫn. Căn nhà tọa lạc trên trục đường Phạm Văn Chiêu, nổi bật với không gian sống thoáng đãng, hẻm xe hơi rộng rãi, đáp ứng hoàn hảo nhu cầu an cư lâu dài cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m² (ngang 4m, dài 15m, nở hậu phong thủy tốt).
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt 1 lầu kiên cố, bao gồm 3 phòng ngủ rộng rãi (có thể linh hoạt cải tạo thành 4 phòng ngủ tùy nhu cầu sử dụng).
  • Đặc điểm: Nhà có thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian, hẻm xe hơi thuận tiện di chuyển, khu dân cư văn minh, an ninh đảm bảo 24/7.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Thạch Đà chỉ 500m, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Gần trường học các cấp như Tiểu học Phạm Văn Chiêu, THCS Huỳnh Văn Nghệ.
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thương mại Lotte Mart Gò Vấp chỉ trong 10 phút.
  • Tiếp giáp các trục đường lớn như Lê Văn Thọ, Quang Trung, thuận lợi đi lại các quận trung tâm.
  • Gần nhiều phòng khám đa khoa và trạm y tế phường, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho cả gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.139 tỷ VND.

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống ổn định tại Gò Vấp, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có tính thanh khoản cao nhờ vị trí đắc địa và pháp lý minh bạch.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp cùng chủ sở hữu trong thời gian sớm nhất!