Nhà riêng Phạm Hùng, Dầu Tiếng 16m² giá 890 triệu - Giá tốt hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Phạm Hùng, Dầu Tiếng 16m² giá 890 triệu - Giá tốt hiếm có!

890 triệu
16 m² - 56 triệu/m²

Huyện Dầu Tiếng, Tỉnh Bình Dương

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
16 m²

Sở hữu ngay nhà riêng giá rẻ tại khu vực Phạm Hùng, Dầu Tiếng - Vị trí cực đẹp, xe hơi đậu tận cửa!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:16m² (4m x 4m)
  • Bố trí:1 lầu, thiết kế ấm cúng
  • Đặc điểm:Nguồn gốc lâu đời, điện nước đầy đủ, xe hơi đậu ngay trước nhà, pháp lý mua bán vi bằng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Dầu Tiếng, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Gần hệ thống trường học các cấp tại khu vực Dầu Tiếng
  • Gần trung tâm hành chính huyện, dân cư hiện hữu đông đúc
  • Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh chóng với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:890 triệu

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các gia đình trẻ muốn tìm nơi an cư với chi phí thấp hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản phân khúc giá rẻ để cho thuê.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận thông tin chi tiết!