Nhà riêng Ô Cách Long Biên 28m² giá 6.1 tỷ - Đón Tết ngay tặng nội thất | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Ô Cách Long Biên 28m² giá 6.1 tỷ - Đón Tết ngay tặng nội thất

6.1 tỷ
28 m² - 218 triệu/m²

Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
28 m²

Bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà ấm cúng để đón Tết? Đây chính là cơ hội vàng cho bạn! Ngôi nhà mới xây, nằm trong khu vực Ô Cách, Long Biên, chỉ cách mặt phố 15m, rất thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 28m²
  • Bố trí: Tầng 1 gồm phòng khách, bếp và WC; Tầng 2 và 3 mỗi tầng có 1 phòng ngủ và 1 WC; Tầng 4 là sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà 4 tầng, mới hoàn thiện, có sổ đỏ riêng, chủ nhà tặng lại toàn bộ nội thất cho khách hàng. Sổ đỏ đầy đủ, pháp lý rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho việc đưa đón con cái đi học.
  • Cách chợ Ô Cách chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Hệ thống an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, tạo cảm giác an yên khi sinh sống.
  • Di chuyển thuận lợi đến các khu vực lân cận qua các tuyến đường lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.1 tỷ VND (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình nhỏ hoặc cặp đôi mới cưới, mong muốn tìm một không gian sống yên bình, gần gũi với thiên nhiên và tiện ích đầy đủ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy gọi ngay để đặt lịch xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam