5 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà riêng Nơ Trang Long P11 51m2 13.48 tỷ - Chính chủ sẵn ở
13.48 tỷ
51 m² - 264 triệu/m²
Phường 11, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
51 m²
Chính chủ bán nhà Nơ Trang Long P11, hẻm ô tô 8m quay đầu, sẵn sàng ở ngay hoặc làm văn phòng cao cấp.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:51m2
- Bố trí:5 tầng linh hoạt, mỗi tầng có không gian riêng biệt phù hợp ở và làm công ty
- Đặc điểm:Hẻm nhựa 8m rộng rãi, ô tô vào tận nhà, sổ hồng chính chủ, công năng đa dạng
Tiện ích xung quanh:
- Gần Bệnh viện Gia Định, chỉ vài phút khi cần chăm sóc sức khỏe
- Cách chợ Bà Chiểu và hệ thống siêu thị dọc đường Nơ Trang Long 1km, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
- Thuận tiện cho con em đi học với THPT Gia Định và THCS Phan Đăng Lưu trong bán kính 1.2km
- Rộng kết nối đến Phan Đăng Lưu, dễ bắt tuyến xe buýt và Metro số 1 qua ga Bến Thành
- Chỉ vài phút ra Bình Lợi, vào trung tâm quận 1 và khu công nghệ cao Thủ Đức
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:13.48 tỷ
Phù hợp với ai:
Gia đình cần nhà ở kết hợp văn phòng đại diện, chủ đầu tư nhỏ muốn khai thác cho thuê hoặc làm công ty nhỏ gọn.
Liên hệ:
Liên hệ để được xem nhà thực tế và đàm phán thêm giá tốt hơn.