Nhà riêng Nơ Trang Long Bình Thạnh 23m² giá 2.55 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nơ Trang Long Bình Thạnh 23m² giá 2.55 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

2.55 tỷ
23 m² - 111 triệu/m²

Phường 11, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
23 m²

Cơ hội sở hữu nhà riêng tại trung tâm Bình Thạnh với mức giá cực kỳ hợp lý, vị trí đắc địa cách mặt tiền đường Nơ Trang Long chỉ vài bước chân. Căn nhà đã được sơn sửa mới hoàn toàn, không gian sống ấm cúng và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 23m² (diện tích sử dụng 46m²).
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 1 lầu bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh.
  • Đặc điểm: Nhà mới sơn sửa sạch đẹp, không gian thoáng đãng, hiện đang có hợp đồng cho thuê ổn định 5.5 triệu/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường Tiểu học Phan Đình Phùng chỉ 500m, thuận tiện đưa đón con nhỏ.
  • Gần chợ Cây Quéo, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm thực phẩm hàng ngày.
  • Cách Bệnh viện Nhân dân Gia Định và Bệnh viện Ung Bướu khoảng 1.5km.
  • Kết nối nhanh chóng ra đường Phạm Văn Đồng, thuận tiện di chuyển vào trung tâm Quận 1 hoặc đi sân bay Tân Sơn Nhất.
  • Khu vực dân cư hiện hữu, an ninh tốt, gần nhiều hàng quán và dịch vụ tiện ích.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.55 tỷ (có thương lượng nhẹ lấy lộc cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp với các cặp vợ chồng trẻ mới cưới, người độc thân muốn tìm chốn an cư tại trung tâm hoặc các nhà đầu tư muốn giữ tiền với dòng tiền cho thuê sẵn có.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và sở hữu bất động sản tiềm năng này trước khi giao dịch kết thúc!