5 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà riêng Nhân Hòa Thanh Xuân 46m² giá 13.6 tỷ - Ô tô đỗ cửa!
13.6 tỷ
46 m² - 296 triệu/m²
Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
27 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
46 m²
Sở hữu ngay nhà đẹp trung tâm Thanh Xuân, ô tô đỗ cửa, sẵn sàng dọn vào ở ngay!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:46m²
- Bố trí:6 tầng, thiết kế hiện đại, không gian thoáng trước sau
- Đặc điểm:Nhà full nội thất cao cấp, ô tô đỗ cửa, vị trí đắc địa gần Vành đai 2.5
Tiện ích xung quanh:
- Gần trường Tiểu học và THCS Nhân Chính, thuận tiện cho con em đi học
- Cách chợ Nhân Chính chỉ vài phút di chuyển, mua sắm thực phẩm hàng ngày tiện lợi
- Gần Bệnh viện Đại học Y Hà Nội, đảm bảo chăm sóc sức khỏe tốt nhất
- Kết nối giao thông cực kỳ thuận tiện với trục đường Vành đai 2.5
- Khu vực dân trí cao, gần nhiều văn phòng và tiện ích đô thị sầm uất
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:13.6 tỷ
Phù hợp với ai:
Phù hợp với gia đình mong muốn không gian sống tiện nghi tại trung tâm, hoặc khách hàng tìm kiếm nhà có vị trí giao thông thuận lợi, ô tô vào tận cửa.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận thông tin chi tiết!