Nhà riêng Nha Trang Tô Hiệu 96m² 13.99 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nha Trang Tô Hiệu 96m² 13.99 tỷ - Chính chủ bán

13.99 tỷ
96 m² - 146 triệu/m²

Phường Vĩnh Trường, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
96 m²

Nhà cấp 4 góc 2 mặt tiền Tô Hiệu, cách Trần Phú chưa đầy 100m nên khai thác thương mại hoặc ở đều đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:96m²
  • Bố trí:Nhà cấp 4 thoáng gồm phòng khách rộng, khu bếp liên thông và sân nhỏ phía sau tiện cải tạo.
  • Đặc điểm:Góc 2 mặt tiền, hiện đang cho thuê 15 triệu/tháng, sẵn sàng giao dịch chính chủ, dễ lên phương án xây mới hoặc kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 100m đến đường Trần Phú, kết nối nhanh với các tuyến buýt và Metro tương lai.
  • Gần Bệnh viện Vinmec Nha Trang, thuận lợi chăm sóc sức khỏe gia đình.
  • Chỉ vài phút để ra bãi biển Nha Trang và dải công viên ven biển.
  • Thuận tiện mua sắm tại chợ Vĩnh Trường và các siêu thị mini dọc trục Tô Hiệu.
  • Di chuyển nhanh đến trung tâm thương mại Vincom hoặc ga cáp treo Vinpearl.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:13.99 tỷ

Phù hợp với ai:

Hợp với nhà đầu tư tìm dòng tiền cho thuê ổn định hoặc gia đình muốn giữ vị trí trung tâm Nha Trang, nâng cấp thành nhà phố hiện đại.

Liên hệ:

Đặt lịch xem nhà để cảm nhận vị trí hiếm, thương lượng trực tiếp với chủ.