Nha rieng Nha Trang Dong Nai 28m2 2.75 ty - San sang o ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nha rieng Nha Trang Dong Nai 28m2 2.75 ty - San sang o ngay

2.75 tỷ
28 m² - 98 triệu/m²

Thành Phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
28 m²

San sang o ngay voi nha he hem dong dai, chinh chu ban gap, di bo den Le Hong Phong trong nhieu buoc chan.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:27.9m2
  • Bố trí:Phòng khách, bếp liền và 2PN 2WC, tối ưu không gian
  • Đặc điểm:Sổ hồng riêng, đất ở đô thị, sở hữu lâu dài, nằm hẻm đầu đường, vài bước ra mặt tiền

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Đầm tập trung hàng hóa đa dạng, chỉ vài phút đi xe
  • Lotte Mart Nha Trang cách khoảng 600m, phục vụ mua sắm hiện đại
  • Trường THPT Chuyên Lê Quý Đôn cùng hệ thống trường công quanh Lê Hồng Phong
  • Bệnh viện Đa khoa tỉnh Khánh Hòa cách 1,5km, tiện cấp cứu và khám chữa
  • 5 phút đến bãi biển Trần Phú để giải trí cuối tuần

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:2.75 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình nhỏ, chuyên gia làm việc trung tâm hoặc nhà đầu tư cho thuê ngắn hạn tìm dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Đặt lịch xem nhà sớm để giữ ưu thế giá tốt nhất.