Nhà riêng Nha Trang 27.9m² giá 2.45 tỷ - Hẻm an ninh, gần KĐT Hà Quang 2! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nha Trang 27.9m² giá 2.45 tỷ - Hẻm an ninh, gần KĐT Hà Quang 2!

2.45 tỷ
27.9 m² - 88 triệu/m²

Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
27.9 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại trung tâm Nha Trang! Ngôi nhà này không chỉ có vị trí thuận lợi mà còn được thiết kế hợp lý, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:27.9m² (ngang 3.15m)
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, sân để xe
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, hẻm rộng 2m, pháp lý rõ ràng với sổ hồng đã hoàn công

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách đường Đồng Nai 30m, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần Khu đô thị Hà Quang 2, lý tưởng cho cuộc sống hiện đại
  • Hệ thống an ninh tốt, tạo cảm giác an toàn cho gia đình
  • Cách các cửa hàng tiện lợi và chợ gần 500m, thuận tiện cho nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học từ mầm non đến cấp 3, thuận lợi cho việc học hành của con em

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.45 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ, người đi làm cần một không gian sống tiện nghi hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một cơ hội sinh lời trong khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam