Nhà riêng Nhà Bè 95m² giá 8.86 tỷ - Thiết kế tân cổ điển sang trọng | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nhà Bè 95m² giá 8.86 tỷ - Thiết kế tân cổ điển sang trọng

8.86 tỷ
95 m² - 93 triệu/m²

Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

26 ngày trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
95 m²

Sở hữu không gian sống đẳng cấp với căn biệt thự tân cổ điển tuyệt đẹp, nơi sự sang trọng giao thoa cùng tiện nghi hiện đại ngay tại trung tâm Nhà Bè.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95m² (5m x 19m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt 2 lầu, bao gồm 4 phòng ngủ, 1 phòng thờ và 5 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, phong cách tân cổ điển tinh tế với nội thất cao cấp, cầu thang nhôm hợp kim hiện đại. Trang bị đầy đủ 6 máy lạnh, tivi từng phòng. Đặc biệt có gara ô tô trong nhà, đường trước nhà trải nhựa rộng rãi, ô tô quay đầu dễ dàng.

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí cực kỳ thuận tiện, chỉ một bước chân là đến Quận 7 và khu đô thị Phú Mỹ Hưng
  • Gần chợ Nhà Bè, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm và sinh hoạt hằng ngày
  • Cách Bệnh viện Nhà Bè và các phòng khám đa khoa chỉ trong vài phút di chuyển
  • Hệ thống trường học các cấp tại thị trấn Nhà Bè bao quanh, thuận tiện cho con em đi học
  • Khu vực an ninh tuyệt đối, dân trí cao, môi trường sống văn minh và yên tĩnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.86 tỷ

Phù hợp với ai:

Lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đa thế hệ yêu thích vẻ đẹp sang trọng, hoặc những khách hàng đang làm việc tại Quận 7 muốn tìm kiếm một không gian an cư lý tưởng, đẳng cấp.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để xem nhà trực tiếp và sở hữu siêu phẩm tân cổ điển này!