Nhà riêng Nguyễn Văn Trỗi, Thanh Xuân 34m² 11.7 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nguyễn Văn Trỗi, Thanh Xuân 34m² 11.7 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

11.7 tỷ
34 m² - 344 triệu/m²

Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

10 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
34 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố hiện đại tại trung tâm Thanh Xuân, vị trí đắc địa với ngõ thông, ô tô đỗ tận cửa, lý tưởng cho cả nhu cầu ở và kinh doanh bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m²
  • Bố trí: Thiết kế 7 tầng hiện đại có thang máy. Tầng 1 thông sàn; Tầng 2, 3, 4 mỗi tầng 1 phòng ngủ khép kín; Tầng 5 là phòng khách và bếp; Tầng 6 phòng thờ, sân chơi; Tầng 7 là sân phơi và hộp kỹ thuật.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 3.7m, nhà chủ tự xây khung cột bê tông chắc chắn, đầy đủ nội thất cao cấp, tất cả các phòng đều có cửa sổ đón ánh sáng tự nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí vàng, chỉ vài trăm mét ra ngã tư Nguyễn Lân - Lê Trọng Tấn, khu vực kinh doanh sầm uất ngày đêm
  • Kết nối giao thông cực kỳ thuận tiện ra ngã tư Giải Phóng - Trường Chinh, dễ dàng di chuyển vào trung tâm
  • Xung quanh tập trung đầy đủ hệ thống trường học các cấp, chợ dân sinh và các trung tâm thương mại lớn
  • Khu dân trí cao, an ninh đảm bảo, ngõ thông thoáng, ô tô dừng đỗ thoải mái

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.7 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đa thế hệ muốn sống tại trung tâm, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có dòng tiền, vừa ở vừa kinh doanh hoặc cho thuê văn phòng.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay hôm nay để sắp xếp lịch xem nhà thực tế và nhận tư vấn chi tiết nhất!