Nhà riêng Nguyễn Văn Nghi, Gò Vấp 49.4m² - 8.78 tỷ - Căn góc 2 mặt thoáng | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nguyễn Văn Nghi, Gò Vấp 49.4m² - 8.78 tỷ - Căn góc 2 mặt thoáng

8.78 tỷ
49.4 m² - 178 triệu/m²

Phường 14, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
49.4 m²

Tìm kiếm tổ ấm lý tưởng tại Gò Vấp? Đừng bỏ lỡ căn nhà xây mới tinh, thiết kế hiện đại với vị trí đắc địa ngay mặt tiền Nguyễn Văn Nghi, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP.HCM.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:49.4m² (3.8m x 13m)
  • Bố trí:Nhà kết cấu 1 trệt, 2 lầu và sân thượng trước sau. Gồm 3 phòng ngủ (trong đó có 1 phòng ngủ master) và 4 phòng vệ sinh.
  • Đặc điểm:Nhà xây mới hoàn toàn, thiết kế hiện đại, căn góc 2 mặt thoáng tối ưu ánh sáng và gió trời. Hẻm trước nhà rộng 3.5m, ô tô vào tận nơi.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề Đại học Công Nghiệp TP.HCM, thuận tiện cho sinh viên hoặc giảng viên.
  • Chỉ vài phút di chuyển đến Chợ Gò Vấp sầm uất, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm.
  • Gần Bệnh viện Quân y 175, đảm bảo tiện ích y tế chất lượng cao.
  • Dễ dàng tiếp cận siêu thị Emart Gò Vấp và nhiều trung tâm thương mại lớn.
  • Gần Công viên Gia Định, mang đến không gian xanh mát để thư giãn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:8.78 tỷ
  • Pháp lý:Hợp đồng mua bán (HĐMB), sẵn sàng giao dịch.

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho gia đình đa thế hệ mong muốn an cư tại khu vực Gò Vấp sầm uất, hoặc những nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có giá trị sinh lời cao nhờ vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp!