Nhà riêng Nguyễn Văn Luông, Quận 6, 36m², giá 4.98 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nguyễn Văn Luông, Quận 6, 36m², giá 4.98 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

4.98 tỷ
36 m² - 138 triệu/m²

Phường 11, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

21 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
36 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà cực đẹp tại trung tâm Quận 6 với thiết kế thông minh, tối ưu không gian sống. Căn nhà nằm trong khu dân cư yên tĩnh, an ninh, đặc biệt tặng lại toàn bộ nội thất cao cấp cho chủ nhân mới chỉ việc xách vali vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m² (ngang 3.6m x 8m, nở hậu phong thủy tốt thêm 7.2m²)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 1 sân thượng và mái che thang. Bao gồm 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm, phòng khách tại tầng trệt và phòng bếp tiện nghi tại tầng lửng.
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế hiện đại, cầu thang bố trí hợp lý giúp không gian rộng thoáng. Vị trí hẻm 3m, cách mặt tiền đường Nguyễn Văn Luông chỉ 70m, dễ dàng di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Bình Tây chỉ ít phút di chuyển, thuận tiện mua sắm
  • Gần hệ thống siêu thị Mega Market (Metro) sầm uất
  • Tiếp giáp nhiều trường học các cấp và bệnh viện lớn trong khu vực
  • Hệ thống ngân hàng, cửa hàng tiện lợi bao quanh, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt
  • Khu dân cư hiện hữu, văn minh, giao thông thuận tiện kết nối các quận trung tâm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.98 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống ổn định tại Quận 6 hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có pháp lý rõ ràng, dễ dàng cho thuê hoặc chuyển nhượng.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, xem nhà trực tiếp và hỗ trợ thủ tục vay ngân hàng nhanh chóng!