Nhà riêng Nguyễn Văn Luông Q6 30m2 giá 3.2 tỷ - Giá tốt hiếm có | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nguyễn Văn Luông Q6 30m2 giá 3.2 tỷ - Giá tốt hiếm có

3.2 tỷ
30 m² - 107 triệu/m²

Phường 11, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
30 m²

Nhà riêng hẻm 336 Nguyễn Văn Luông, P11, Quận 6 giá 3.2 tỷ, hẻm thông gần mặt tiền, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình muốn an cư tại khu trung tâm sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m2
  • Bố trí: Nhà 1 trệt 1 lầu, gồm phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh, không gian sử dụng hợp lý cho gia đình nhỏ.
  • Đặc điểm: Hẻm 2,5m thông, cách mặt tiền đường Nguyễn Văn Luông khoảng 30m, nhà hướng Đông, khu dân cư hiện hữu, yên ổn.

Tiện ích xung quanh:

  • Hẻm thông ra đường Nguyễn Văn Luông, thuận tiện di chuyển trong khu vực Quận 6.
  • Khu dân cư sầm uất, xung quanh có nhiều hàng quán, cửa hàng tiện lợi, đáp ứng nhu cầu ăn uống hằng ngày.
  • Dễ dàng tiếp cận chợ và siêu thị lân cận, mua sắm sinh hoạt nhanh chóng.
  • Khu vực có đầy đủ trường học các cấp và dịch vụ thiết yếu, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ.
  • Vị trí gần các tuyến đường lớn của Quận 6, thuận tiện kết nối sang Quận 5, Quận 11 và khu trung tâm.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 3.2 tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình trẻ, vợ chồng mới cưới hoặc người làm việc tại Quận 6 và khu vực lân cận cần một căn nhà nhỏ gọn, dễ di chuyển, có thể ở ngay mà không cần sửa chữa nhiều.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp với chủ, cơ hội sở hữu căn nhà trung tâm Quận 6 với mức giá tốt không nên bỏ lỡ.