Nhà riêng Nguyễn Văn Khối Gò Vấp 27m² - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nguyễn Văn Khối Gò Vấp 27m² - Ô tô vào tận nhà

3 tỷ
27 m² - 111 triệu/m²

Phường 8, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
27 m²

Nhà riêng 3 tầng hẻm VF3 Nguyễn Văn Khối, ngay trung tâm Gò Vấp, hẻm ô tô vào tận cửa, tặng nhiều nội thất giá trị, chỉ cần xách vali vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:27m²
  • Bố trí:Nhà trệt + 2 lầu, gồm 2 phòng ngủ, 3 WC, sân để xe máy phía trước rộng rãi, không gian sinh hoạt hợp lý cho gia đình nhỏ.
  • Đặc điểm:Hẻm ô tô VF3 sạch sẽ, vài bước ra mặt tiền đường Nguyễn Văn Khối, gần công viên Làng Hoa, khu dân trí cao, nhà cao tầng đồng bộ, an ninh tốt và yên tĩnh, tặng kèm nhiều nội thất.

Tiện ích xung quanh:

  • Vài phút di chuyển đến công viên Làng Hoa, không gian xanh lý tưởng để dạo bộ và tập thể dục mỗi ngày.
  • Khu vực có đầy đủ siêu thị mini và cửa hàng tiện lợi dọc đường Nguyễn Văn Khối, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Gần chợ và các tuyến phố kinh doanh sầm uất của Phường 8, thuận tiện sinh hoạt và buôn bán nhỏ.
  • Thuận tiện đưa đón con em đến các trường học các cấp trên địa bàn Quận Gò Vấp.
  • Dễ dàng tiếp cận hệ thống bệnh viện, phòng khám và nhà thuốc trong khu vực Gò Vấp, chăm sóc sức khỏe nhanh chóng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất phù hợp cho gia đình trẻ, vợ chồng mới cưới hoặc người cần an cư lâu dài trong hẻm ô tô, muốn ở gần sân bay và các quận trung tâm mà vẫn giữ được không gian yên tĩnh, an ninh.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ sớm để đặt lịch xem nhà thực tế, thương lượng trực tiếp và giữ được mức giá tốt cho căn nhà hiếm trong tầm tài chính 3 tỷ tại trung tâm Gò Vấp.