Nhà riêng Nguyễn Trọng Tuyển, Phú Nhuận 70m² - Vị trí đẹp, sát Q1 | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nguyễn Trọng Tuyển, Phú Nhuận 70m² - Vị trí đẹp, sát Q1

13.29 tỷ
70 m² - 190 triệu/m²

Phường 15, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
70 m²

Sở hữu ngay nhà riêng tại vị trí vàng Nguyễn Trọng Tuyển, Phú Nhuận với hẻm xe hơi thông thoáng, thuận tiện di chuyển và tiềm năng phát triển vượt trội! Đây là cơ hội hiếm có để an cư hoặc đầu tư tại khu vực trung tâm Sài Gòn, sát vách Quận 1.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:70m² (ngang 5m, dài 14m)
  • Bố trí:Kết cấu 2 tầng hiện hữu, rất tiện lợi để cải tạo hoặc xây mới hoàn toàn theo phong cách và nhu cầu riêng của gia đình.
  • Đặc điểm:Nhà nằm trong hẻm xe hơi thông, di chuyển dễ dàng. Vị trí cực kỳ đắc địa, sát mặt tiền đường Nguyễn Trọng Tuyển, giáp ranh Quận 1, mang lại giá trị sống và kinh doanh vượt trội. Pháp lý sổ hồng riêng, chính chủ, sẵn sàng công chứng ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm gần trục đường Phan Xích Long sầm uất với đa dạng nhà hàng, quán cà phê, cửa hàng tiện lợi.
  • Cách chợ Phú Nhuận khoảng 500m, thuận tiện cho việc mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Gần các trường học uy tín như THPT Phú Nhuận, THCS Độc Lập, đảm bảo môi trường học tập tốt cho con em.
  • Dễ dàng di chuyển đến Bệnh viện An Sinh, các phòng khám đa khoa chỉ trong vài phút.
  • Kết nối nhanh chóng đến trung tâm Quận 1, Quận 3 qua các tuyến đường huyết mạch.
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, phù hợp cho cuộc sống gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:13.29 tỷ (có thương lượng trực tiếp với chính chủ)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình muốn định cư lâu dài tại khu vực trung tâm, những nhà đầu tư thông thái tìm kiếm bất động sản có giá trị gia tăng cao nhờ vị trí chiến lược và tiềm năng xây dựng mới. Cũng là lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích sự tiện nghi, năng động và mong muốn tự tay kiến tạo không gian sống mơ ước.