Nhà riêng Nguyễn Trãi Thanh Xuân 66m² - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nguyễn Trãi Thanh Xuân 66m² - Ô tô vào tận nhà

23.3 tỷ
66 m² - 353 triệu/m²

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
66 m²

Nhà 6 tầng thang máy siêu đẹp ngay phố Nguyễn Trãi, sát Royal City, ngõ ô tô tránh, phù hợp vừa ở vừa làm văn phòng hoặc cho thuê kinh doanh hiệu quả.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:66m²
  • Bố trí:Nhà 6 tầng thang máy, mỗi tầng chia 2 phòng, 2 mặt thoáng trước sau, các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.
  • Đặc điểm:Ngõ ô tô vào tận nhà, cách mặt phố Nguyễn Trãi khoảng 40m, trước nhà có sân chơi thoáng, nhà mới tinh, phù hợp làm văn phòng công ty, thẩm mỹ viện, nha khoa, lớp học,...

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Royal City, thuận tiện mua sắm, vui chơi, giải trí cuối tuần.
  • Ngay khu vực Ngã Tư Sở, kết nối nhanh đến các quận Đống Đa, Cầu Giấy, Hai Bà Trưng,...
  • Xung quanh có nhiều trường học các cấp tại quận Thanh Xuân, thuận tiện cho gia đình có con đi học.
  • Gần chợ, siêu thị và hệ thống cửa hàng dịch vụ trên trục đường Nguyễn Trãi, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Khu dân cư văn minh, an ninh tốt, hạ tầng đồng bộ, đường trước nhà rộng, ô tô tránh nhau dễ dàng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:23.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình muốn ở trung tâm Thanh Xuân trong căn nhà rộng, hiện đại, đồng thời có thể kết hợp làm văn phòng công ty, mở phòng khám, thẩm mỹ viện, trung tâm đào tạo hoặc cho thuê giữ dòng tiền bền vững.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ sớm để được tư vấn chi tiết, xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt với chủ nhà.