Nhà riêng Nguyễn Trãi, Q1 - Diện tích 42m², bán gấp chỉ 13.4 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nguyễn Trãi, Q1 - Diện tích 42m², bán gấp chỉ 13.4 tỷ!

13.4 tỷ
42 m² - 319 triệu/m²

Quận 1, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
42 m²

Bán gấp nhà riêng tại đường Nguyễn Trãi, quận 1, TP. Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi ở lý tưởng với đầy đủ tiện nghi và không gian rộng rãi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m²
  • Bố trí: 5 tầng với 6 phòng ngủ, trong đó có phòng ngủ dưới trệt thuận tiện cho người lớn tuổi.
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi tới nhà, đầu hẻm có bãi gửi ô tô, không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học từ mầm non đến cấp 3, thuận tiện cho việc học của con em.
  • Chỉ cách chợ Bến Thành khoảng 1km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần bệnh viện 115, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cả gia đình.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.
  • Nhiều quán ăn, cà phê, siêu thị xung quanh, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.4 tỷ (có thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho các gia đình lớn hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!