Nhà Riêng Nguyễn Trãi 23m² 4.3 Tỷ - Vị Trí Đẹp Cạnh Royal City | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Riêng Nguyễn Trãi 23m² 4.3 Tỷ - Vị Trí Đẹp Cạnh Royal City

4.3 tỷ
23 m² - 187 triệu/m²

Phường Ngã Tư Sở, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
23 m²

Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng tại Nguyễn Trãi, Đống Đa với vị trí vàng cạnh Royal City, sổ đỏ riêng chính chủ. Cơ hội đầu tư và an cư lý tưởng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:23m²
  • Bố trí:Nhà 2 tầng nguyên bản, mặt tiền gần 5m, phù hợp cải tạo hoặc xây mới theo nhu cầu.
  • Đặc điểm:Sổ đỏ riêng chính chủ, có bớt lộc cho khách thiện chí. Tiềm năng mở rộng đường lớn trong tương lai, giá trị tăng trưởng vượt trội.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm cạnh khu đô thị Royal City, hưởng trọn tiện ích cao cấp: trung tâm thương mại, giải trí, ẩm thực, rạp chiếu phim.
  • Dễ dàng tiếp cận các trường học uy tín như Vinschool Royal City, Đại học Khoa học Xã hội và Nhân văn (ĐHQGHN).
  • Thuận tiện di chuyển đến các bệnh viện lớn như Bệnh viện Đại học Y Hà Nội (cách khoảng 2km).
  • Vị trí trên trục đường Nguyễn Trãi sầm uất, kết nối giao thông thuận lợi đến các khu vực trung tâm và các quận lân cận.
  • Gần chợ Ngã Tư Sở, siêu thị lớn, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt, mua sắm hàng ngày.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:4.3 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các gia đình nhỏ muốn an cư tại vị trí trung tâm sầm uất, hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá mạnh mẽ trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Liên hệ ngay để xem nhà và nhận tư vấn chi tiết về tiềm năng đầu tư.