Nhà riêng Nguyễn Sơn, Long Biên 92m² - Full nội thất, Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nguyễn Sơn, Long Biên 92m² - Full nội thất, Ô tô vào tận nhà!

41.8 tỷ
92 m² - 454 triệu/m²

Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
92 m²

Đón đầu cơ hội sở hữu siêu phẩm nhà riêng 7 tầng thang máy tại khu vực lõi Long Biên, nơi khẳng định đẳng cấp sống thượng lưu và vị thế kinh doanh đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:92m²
  • Bố trí:Nhà 7 tầng có thang máy hiện đại, mặt tiền rộng 7.8m. Thiết kế sang trọng, tỉ mỉ với toàn bộ nội thất cao cấp nhập khẩu.
  • Đặc điểm:Khu vực VIP nhất Nguyễn Sơn, đường thông bàn cờ, vỉa hè rộng ô tô tránh. Nhà xây mới đét, sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu vực VIP nhất Nguyễn Sơn, thuộc khu Hàng Không, an ninh đảm bảo.
  • Đường thông bàn cờ, vỉa hè rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái, thuận tiện di chuyển.
  • Gần các trường học uy tín như THPT Nguyễn Gia Thiều, THCS Ngọc Lâm, THPT Lý Thường Kiệt.
  • Cách Bệnh viện Đa khoa Đức Giang chỉ vài phút di chuyển, đảm bảo chăm sóc sức khỏe.
  • Dễ dàng tiếp cận các trung tâm thương mại lớn như Aeon Mall Long Biên, chợ Ngọc Lâm.
  • Giao thông thuận tiện kết nối trung tâm Hà Nội qua cầu Chương Dương, cầu Vĩnh Tuy.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:41.8 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình đa thế hệ tìm kiếm không gian sống sang trọng, tiện nghi, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản giá trị, khẳng định vị thế tại khu vực đắc địa Long Biên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp.