Nhà riêng Nguyễn Sơn 93m² giá 29 tỷ - Thiết kế đẳng cấp, sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nguyễn Sơn 93m² giá 29 tỷ - Thiết kế đẳng cấp, sổ đỏ chính chủ!

29 tỷ
93 m² - 312 triệu/m²

Quận Long Biên, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
93 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm nhà riêng tại đường Nguyễn Sơn, quận Long Biên, Hà Nội! Căn nhà này không chỉ là một nơi để ở mà còn là biểu tượng của sự đẳng cấp và sang trọng, hoàn hảo cho những chủ nhân xứng tầm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 93m²
  • Bố trí: 7 tầng, gồm: T1: thông sàn – gara 2 ô tô; T2: SHC + phòng tập; T3: siêu master + xông hơi + bồn tắm sục; T4: 2 phòng ngủ + WC chung; T5: khách + bếp (Duplex); T6: master + WC khép kín; T7: phòng thờ + sân chơi.
  • Đặc điểm: 2 mặt thoáng, mặt tiền 5.16m, đầy đủ nội thất cao cấp, ngõ rộng ô tô tránh, có gara để 2 xe 7 chỗ, rất phù hợp vừa ở vừa làm văn phòng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Long Biên chỉ 1km, thuận lợi cho việc mua sắm
  • Gần bệnh viện Đa khoa Đức Giang, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm Hà Nội và các khu vực lân cận
  • Khu vực an ninh tốt, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với những gia đình lớn, doanh nhân hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống và làm việc sang trọng, tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch hẹn xem nhà.