Nhà riêng Nguyễn Kiệm Gò Vấp 44m² 2 mặt hẻm ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nguyễn Kiệm Gò Vấp 44m² 2 mặt hẻm ô tô vào tận nhà

5.6 tỷ
44 m² - 127 triệu/m²

Phường 03, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
44 m²

Nhà hiếm 3 tầng bê tông cốt thép ngay mặt hẻm Nguyễn Kiệm, 2 mặt hẻm ô tô đỗ cửa, đối diện BV 175, dọn vào ở ngay không cần sửa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:44m²
  • Bố trí:1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 3WC, ban công thoáng trước sau, hẻm ô tô tiếp cận cả hai mặt nhà
  • Đặc điểm:Nhà đúc BTCT chắc chắn, hẻm sạch sẽ thông thoáng, ngay trung tâm Gò Vấp, đối diện BV 175, gần chợ Tân Sơn Nhất, sổ hồng riêng, có thể công chứng sang tên nhanh

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện Bệnh viện Quân y 175, thuận tiện chăm sóc sức khỏe cho cả gia đình
  • Gần chợ Tân Sơn Nhất, dễ dàng mua sắm thực phẩm và nhu yếu phẩm hằng ngày
  • Khoảng 15 phút di chuyển đến sân bay Tân Sơn Nhất, lý tưởng cho người hay đi công tác hoặc làm việc trong ngành hàng không
  • Khu dân cư sầm uất, xung quanh có nhiều cửa hàng tiện lợi, quán ăn, cà phê và dịch vụ thiết yếu
  • Hẻm ô tô rộng và thông, kết nối nhanh ra trục đường Nguyễn Kiệm và các tuyến giao thông chính của quận Gò Vấp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình cần nhà ở trung tâm Gò Vấp, muốn ở gần sân bay và các tuyến giao thông chính, ưu tiên nhà kiên cố 3 tầng, hẻm ô tô, tiện kinh doanh online hoặc vừa ở vừa làm văn phòng nhỏ.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được gửi vị trí chi tiết, đặt lịch xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp với chủ, hỗ trợ thủ tục mua bán nhanh gọn.