Nhà riêng Nguyễn Khánh Toàn 93m² 5 tầng chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nguyễn Khánh Toàn 93m² 5 tầng chính chủ bán

20 tỷ
93 m² - 215 triệu/m²

Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
93 m²

Nhà riêng 5 tầng chính chủ, vị trí đẹp ngay phố Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy, ngõ gần mặt phố, thích hợp an cư lâu dài và giữ giá tốt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:93m²
  • Bố trí:Nhà xây 5 tầng kiên cố, thiết kế mỗi tầng 1-2 phòng, cầu thang giữa, tối ưu không gian sinh hoạt cho gia đình nhiều thế hệ.
  • Đặc điểm:Nhà dân xây chắc chắn, cách mặt phố Nguyễn Khánh Toàn khoảng 20m, ngõ rộng thoáng, pháp lý đầy đủ, chính chủ đứng tên, vào việc nhanh gọn.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực trung tâm Cầu Giấy, xung quanh nhiều cửa hàng tiện ích, quán ăn, cafe, siêu thị mini phục vụ nhu cầu hàng ngày.
  • Thuận lợi cho con em đi học với hệ thống trường học các cấp và trung tâm giáo dục trong khu vực lân cận.
  • Dễ dàng kết nối ra các trục đường lớn khu Cầu Giấy, di chuyển nhanh sang Ba Đình, Đống Đa, Tây Hồ và các quận trung tâm khác.
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, gần nhiều tòa văn phòng và dịch vụ, phù hợp vừa ở vừa làm văn phòng hoặc cho thuê.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:20 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản phù hợp gia đình cần nhà rộng tại trung tâm Cầu Giấy, muốn ở lâu dài, kết hợp làm văn phòng, kinh doanh online hoặc cho thuê giữ tài sản.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ để được gửi thông tin chi tiết, hẹn lịch xem nhà trực tiếp và làm việc với chính chủ, ưu tiên khách thiện chí.