Nhà riêng Nguyễn Khánh Toàn 37m² 5 tầng 9.4 tỷ - Full nội thất ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nguyễn Khánh Toàn 37m² 5 tầng 9.4 tỷ - Full nội thất ở ngay

9.4 tỷ
37 m² - 254 triệu/m²

Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
37 m²

Nhà đẹp khu Nguyễn Khánh Toàn, thiết kế hiện đại, full nội thất, sổ đỏ vuông vắn, chỉ việc xách vali về ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:37m²
  • Bố trí:Nhà 5 tầng, bố trí 3 phòng ngủ rộng, phòng khách, bếp ăn, khu vệ sinh mỗi tầng, sân phơi và khu giặt riêng
  • Đặc điểm:Nhà dân xây chắc chắn, còn rất mới, nội thất hoàn thiện đẹp, ngõ trước nhà rộng, thông thoáng, đi lại thuận tiện, gần ô tô đỗ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Công viên Nghĩa Đô, không gian xanh mát, lý tưởng cho vận động và vui chơi cuối tuần
  • Khu vực tập trung nhiều trường học các cấp, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ đi học
  • Xung quanh là hệ thống siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi, chợ dân sinh đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Giao thông kết nối nhanh ra các trục đường lớn như Hoàng Quốc Việt, Trần Đăng Ninh, Cầu Giấy, di chuyển thuận tiện vào trung tâm
  • Khu dân cư văn minh, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, yên tĩnh phù hợp để an cư lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:9.4 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất phù hợp cho gia đình trẻ hoặc gia đình nhiều thế hệ đang tìm chỗ ở cố định tại trung tâm Cầu Giấy, cần không gian sống tiện nghi, an ninh tốt, gần công viên và trường học cho con.

Liên hệ:

Quan tâm vui lòng liên hệ để được gửi thêm hình ảnh, thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp.