Nhà riêng Nguyễn Khang Cầu Giấy 45m² 18.4 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nguyễn Khang Cầu Giấy 45m² 18.4 tỷ - Ô tô vào tận nhà

18.4 tỷ
45 m² - 409 triệu/m²

Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

19 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
45 m²

Siêu phẩm nhà phố Nguyễn Khang, kinh doanh sầm uất, vị trí vàng trung tâm Cầu Giấy!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:45m²
  • Bố trí:6 tầng phân lô, mặt tiền 5.5m
  • Đặc điểm:Ngõ thông tứ tung, ô tô tránh nhau, chỉ 50m ra mặt phố, mặt tiền rộng bề thế

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Yên Hòa, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách công viên Cầu Giấy chỉ vài phút di chuyển, không gian xanh thoáng mát
  • Khu vực trung tâm, giao thông kết nối thuận tiện với các trục đường chính
  • Gần các cơ quan hành chính và khu dân trí cao, an ninh cực tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:18.4 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho gia đình đông người ở, làm văn phòng công ty hoặc kinh doanh đa ngành nghề nhờ lợi thế mặt tiền rộng và vị trí phân lô.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt nhất!